ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายประวิตร ใจวงค์เป็ง ประธานสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง ได้จัดการประชุมสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง สมัยสามัญ สมัยแรกครั้งที่ 1 ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง
- 2 มีนาคม 2565
- อ่าน 94 ครั้ง
![](news/img/news_1_1081.jpg)
วันที่ 2 มีนาคม 2565 เวลา 09:30 น. นายประวิตร ใจวงค์เป็ง ประธานสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง ได้จัดการประชุมสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง สมัยสามัญ สมัยแรกครั้งที่ 1 ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง