ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
เทศบาลตำบลสันกำแพงดำเนินการจัดการประชุมสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง สมัยสามัญ สมัยที่สอง ครั้งที่ 1 ประจำปี พ.ศ. 2565
- 30 พฤษภาคม 2565
- อ่าน 49 ครั้ง
![](news/img/news_1_1378.jpg)
30 พฤษภาคม 2565 นายประวิทย์ ใจวงค์เป็ง ประธานสภาเทศบาลตำบลสันกำแพงดำเนินการจัดการประชุมสภาเทศบาลตำบลสันกำแพง สมัยสามัญ สมัยที่สอง ครั้งที่ 1 ประจำปี พ.ศ. 2565 ร่วมกับ ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลสันกำแพง