ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
เทศบาลตำบลโคกสำโรง จ.ลพบุรี ทัศนศึกษาดูงานฯ
- 25 มกราคม 2562
- อ่าน 540 ครั้ง
![](news/img/news_1_206.jpg)
นายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมคณะ ให้การต้อนรับคณะทัศนศึกาาดูงานจาก เทศบาลตำบลโคกสำโรง จ.ลพบุรี จำนวน 80 คน เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารจัดการคณะกรรมการชุมชน และ การบริหารจัดการบ้านเมืองที่ดี เมื่อวันที่ 25 มกราคม 2562 ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ฺ ทต.สันกำแพง