ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
พัฒนาทำความสะอาด จัดเก็บผักตบชวา บริเวณสองข้างลำเหมืองสาธารณะ
- 15 มีนาคม 2562
- อ่าน 406 ครั้ง
![](news/img/news_1_233.jpg)
คณะผู้บริหารเทศบาลตำบลสันกำแพง นำโดยนายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมคณะ และ นายสุเมธ ฉลาดธัญญกิจ ปลัดเทศบาลฯ นำพนักงาน เจ้าหน้าที่กองช่าง และ กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เข้าร่วมพัฒนาทำความสะอาด จัดเก็บผักตบชวา บริเวณสองข้างลำเหมืองสาธารณะ ด้านข้างข่วงสันกำแพง พร้อมทั้ง ร่วมรณรงค์ติดป้ายประชาสัมพันธ์ห้ามทิ้งขยะลงลำเหมืองสาธารณะเพื่อให้ประชาชนร่วมกันรักษาความสะอาด