ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
กิจกรรมรณรงค์ ป้องกันฝุ่นละออง และแก้ไขปัญหาหมอกควัน
- 18 มีนาคม 2562
- อ่าน 384 ครั้ง
![](news/img/news_1_234.jpg)
วันที่ 18 มีนาคม 2562 วันท้องถิ่นไทย เทศบาลตำบลสันกำแพง จัด โดยการ นำเจ้าหน้าที่ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ฉีดพ่นละอองนำ้ถนนเส้นหลักในเขตพื้นที่รับผิดชอบเทศบาลตำบลสันกำแพง ทั้งนี้ นางสาวศุภนิมิต วรกิตติ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ติดตามการปฏิบัติงานตามจุดต่างๆที่สำคัญเพื่อแก้ไขปัญหาหมอกควันทั้ง3ตำบล