ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
เข้าร่วมตรวจแคมป์คนงาน ในม.7 ม.8 ตำบลแช่ช้าง
- 18 กรกฎาคม 2564
- อ่าน 179 ครั้ง
![](news/img/news_1_645.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง มอบหมายให้ นางรุจินันท์ สรสิทธิ์ ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขฯ พร้อมกับเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมตรวจแคมป์คนงาน ในม.7 ม.8 ตำบลแช่ช้าง ร่วมกับนายณรงค์ฤทธิ์ จันทร์พานิชย์ ปลัดอำเภอสันกำแพงพร้อมกับเจ้าหน้าที่อำเภอสันกำแพง และกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน อสม. และเจ้าหน้าที่จากรพ.สต.บ้านดอยยาว