ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เข้าร่วมประชุมเตรียมแผนรับมือโควิด ร่วมกับ ศปก.ตำบลแช่ช้าง เพื่อดูพื้นที่เตรียมความพร้อมในการจัดตั้งสถานที่กักกันโรค ตำบลแช่ช้าง
- 18 กรกฎาคม 2564
- อ่าน 169 ครั้ง
![](news/img/news_1_646.jpg)
นางรุจินันท์ สรสิทธิ์ ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เข้าร่วมประชุมเตรียมแผนรับมือโควิด ร่วมกับ ศปก.ตำบลแช่ช้าง เพื่อดูพื้นที่เตรียมความพร้อมในการจัดตั้งสถานที่กักกันโรค ตำบลแช่ช้าง