ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานเทศบาล สำนักปลัดฯ ร่วมกันถวายเทียนพรรษาไปยังวัดโรงธรรมสามัคคี หมู่ที่7ตำบลสันกำแพง อ.สันกำแพง
- 20 กรกฎาคม 2564
- อ่าน 130 ครั้ง
![](news/img/news_1_656.jpg)
#ถวายเทียนพรรษา ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ร่วมส่งเสริมสืบสานอนุรักษ์ประเพณีท้องถิ่นให้คงอยู่กับคนไทยตลอดไป และทำนุบำรุงพระพุทธศาสนา ปลูกค่านิยมอันดีงามให้กับพนักงานเทศบาล ในรูปแบบ new normal พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานเทศบาล สำนักปลัดฯ ร่วมกันถวายเทียนพรรษาไปยังวัดโรงธรรมสามัคคี หมู่ที่7ตำบลสันกำแพง อ.สันกำแพง