ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ตรวจเยี่ยมอาการพระภิกษุ ณ วัดแช่ช้าง ร่วมกับนักกายภาพบำบัด จากศูนย์ส่งเสริมสุขภาพวัดโรงธรรมสามัคคี
- 21 กรกฎาคม 2564
- อ่าน 115 ครั้ง
![](news/img/news_1_663.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ได้มอบหมายให้ นายสมชาติ มหาวงศ์ทอง เลขานุการนายกเทศมนตรี พร้อมด้วย นายประวิตร ใจวงค์เป็ง ประธานสภา และนายอนุวัตน์ คำมามูล สมาชิกสภาฯ เข้าตรวจเยี่ยมอาการพระภิกษุ ณ วัดแช่ช้าง ร่วมกับนักกายภาพบำบัด จากศูนย์ส่งเสริมสุขภาพวัดโรงธรรมสามัคคี