ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานเทศบาล กองคลัง ร่วมกันถวายเทียนพรรษาไปยังวัดแช่ช้าง(ป่าไผ่)หมู่ที่7ตำบลทรายมูลอ.สันกำแพง
- 21 กรกฎาคม 2564
- อ่าน 146 ครั้ง
![](news/img/news_1_661.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ร่วมส่งเสริมสืบสานอนุรักษ์ประเพณีท้องถิ่นให้คงอยู่กับคนไทยตลอดไป และทำนุบำรุงพระพุทธศาสนา ปลูกค่านิยมอันดีงามให้กับพนักงานเทศบาล ในรูปแบบ new normal พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานเทศบาล กองคลัง ร่วมกันถวายเทียนพรรษาไปยังวัดแช่ช้าง(ป่าไผ่)หมู่ที่7ตำบลทรายมูลอ.สันกำแพง