ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
เจ้าหน้าที่ฝ่ายสวัสดิการสังคม สำนักปลัด นำถุงยังชีพมอบให้กับพี่น้องประชาชน ที่ได้รับผลกระทบจากการแพร่ระบาดของโรคโควิด-19 ตามการคัดเลือกจากผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่7บ้านป่าไผ่กลาง ตำบลแช่ช้าง
- 22 กรกฎาคม 2564
- อ่าน 118 ครั้ง
![](news/img/news_1_670.jpg)
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง มอบหมายให้ นายชาครีย์ ขัติรัตน์,นายศราวุธ ธิวรรณ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา เจ้าหน้าที่ฝ่ายสวัสดิการสังคม สำนักปลัด นำถุงยังชีพมอบให้กับพี่น้องประชาชน ที่ได้รับผลกระทบจากการแพร่ระบาดของโรคโควิด-19 ตามการคัดเลือกจากผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่7บ้านป่าไผ่กลาง ตำบลแช่ช้าง