ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
การจัดทำโครงการอบรมเสริมสร้างคุณธรรมจริยธรรมและต่อต้านทุจริตคอร์รัปชั่นภาครัฐ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการปฏิบัติงานและประโยชน์สุขของประชาชน เทศบาลตำบลสันกำแพง
- 11 สิงหาคม 2564
- อ่าน 132 ครั้ง
![](news/img/news_1_742.jpg)
การจัดทำโครงการอบรมเสริมสร้างคุณธรรมจริยธรรมและต่อต้านทุจริตคอร์รัปชั่นภาครัฐ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการปฏิบัติงานและประโยชน์สุขของประชาชน เทศบาลตำบลสันกำแพง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๔ แบบNew Normal ผ่านระบบZoom :Video Conferencing โดยมี ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง เป็นประธานในพิธีเปิดการฝึกอบรมฯดังกล่าว ทั้งนี้ได้ เรียนเชิญ นายอธิพันธ์ ณัทอุทัยรุ่งเรือง นิติกรชำนาญการ จากสนง.ส่งเสริมการปกครองท้องถิ่นจ.เชียงใหม่ เป็นวิทยากรในการอบรมฯ