ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
บริษัทโตโยต้ารีช จำกัด(สำนักงานใหญ่) มอบข้าวสารและน้ำดื่ม ตามกิจกรรม Toyota Stay with you เพื่อช่วยเหลือประชาชนคลัสเตอร์บ้านสันไร่ ม.10 ตำบลสันกำแพง
- 2 กันยายน 2564
- อ่าน 170 ครั้ง
![](news/img/news_1_793.jpg)
บริษัทโตโยต้ารีช จำกัด(สำนักงานใหญ่) มอบข้าวสารและน้ำดื่ม ตามกิจกรรม Toyota Stay with you เพื่อช่วยเหลือประชาชนคลัสเตอร์บ้านสันไร่ ม.10 ตำบลสันกำแพง โดยมี ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และรองปลัดเทศบาล รับมอบฯ เพื่อนำไปแจกจ่ายให้กับคลัสเตอร์บ้านสันไร่อย่างทั่วถึง