ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
นายชัยณรงค์ นันตาสาย นายอำเภอสันกำแพงและนายกกิ่งกาชาดอำเภอสันกำแพง เข้ามอบถุงยังชีพให้กับประชาชนคลัสเตอร์บ้านสันไร่ หมู่ที่ 10 ต.สันกำแพง
- 2 กันยายน 2564
- อ่าน 257 ครั้ง
![](news/img/news_1_800.jpg)
นายชัยณรงค์ นันตาสาย นายอำเภอสันกำแพงและนายกกิ่งกาชาดอำเภอสันกำแพง เข้ามอบถุงยังชีพให้กับประชาชนคลัสเตอร์บ้านสันไร่ หมู่ที่ 10 ต.สันกำแพง โดยว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ได้มอบหมายให้นายศราวุธ ธิวรรณ์ รองนายกเทศมนตรี และนายเกรียงศักดิ์ โพธิ กำนันตำบลสันกำแพงร่วมให้การต้อนรับในพื้นที่