ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ดำเนินการพ่นยาฆ่าเชื้อภายในบริเวณอาคารสำนักงาน อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อาคารซ่อมบำรุง ภายในบริเวณอาคารทุกอาคารของเทศบาลตำบลสันกำแพง
- 25 กันยายน 2564
- อ่าน 144 ครั้ง
![](news/img/news_1_861.jpg)
เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลสันกำแพง ดำเนินการพ่นยาฆ่าเชื้อภายในบริเวณอาคารสำนักงาน อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อาคารซ่อมบำรุง ภายในบริเวณอาคารทุกอาคารของเทศบาลตำบลสันกำแพง เพื่อสร้างความมั่นใจและรวมไปถึงการทำความสะอาด ในช่วงวันหยุดราชการ