ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ร่วมลงพื้นที่แก้ไขปัญหาเส้นทางน้ำสันเหนือถึงหนองบวกโจ้ เขตพื้นที่ตำบลสันกำแพง การลงพื้นที่ดังกล่าวเพื่อร่วมแก้ไขปัญหาสิ่งแวดล้อมในท้องถิ่นแบบบูรณาการ กับมหาวิทยาลัยแม่โจ้
- 2 พฤศจิกายน 2564
- อ่าน 153 ครั้ง
![](news/img/news_1_921.jpg)
นายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรีพร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาลตำบลสันกำแพง สมาชิกสภา ร่วมลงพื้นที่แก้ไขปัญหาเส้นทางน้ำสันเหนือถึงหนองบวกโจ้ เขตพื้นที่ตำบลสันกำแพง การลงพื้นที่ดังกล่าวเพื่อร่วมแก้ไขปัญหาสิ่งแวดล้อมในท้องถิ่นแบบบูรณาการ กับมหาวิทยาลัยแม่โจ้ โดยมีอาจารย์ ดร. ทำเนียบ อุฬารกุล พร้อมคณะ ร่วมให้คำปรึกษาการแก้ไขปัญหาดังกล่าว