ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ต้อนรับ นายสุพจน์ แสงฉาย เพื่อมาดำรงตำแหน่งปลัดเทศบาลตำบลสันกำแพง ในวันที่1พฤศจิกายน2564
- 1 พฤศจิกายน 2564
- อ่าน 114 ครั้ง
![](news/img/news_1_918.jpg)
นายชาครีย์ ขัติรัตน์ รองนายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยเลขานุการนายกเทศมนตรี สมาชิกสภา ร่วมต้อนรับ คณะผู้บริหารเทศบาลตำบลสันโป่ง อ.แม่ริม เนื่องในโอกาสต้อนรับ นายสุพจน์ แสงฉาย เพื่อมาดำรงตำแหน่งปลัดเทศบาลตำบลสันกำแพง ในวันที่1พฤศจิกายน2564 โดยมีฝ่ายนิติบัญญัติ ประกอบด้วย ประธานสภา สมาชิกสภาเทศบาล ทั้งสองแห่ง เข้าร่วมในการต้อนรับปลัดเทศบาลตำบลสันกำแพง คนใหม่ในครั้งนี้