ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
โครงการอบรมเสริมสร้างคุณธรรมจริยธรรมและต่อต้านทุจริตคอร์รัปชั่นภาครัฐฯ
- 13 กุมภาพันธ์ 2561
- อ่าน 347 ครั้ง
![](news/img/news_1_161.jpg)
งานการเจ้าหน้าที่ ฝ่ายอำนวยการ สำนักปลัดเทศบาล จัดโครงการอบรมเสริมสร้างคุณธรรมจริยธรรมและต่อต้านทุจริตคอร์รัปชั่นภาครัฐเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการปฏิบัติงานและประโยชน์สุขของประชาชน เทศบาลตำบลสันกำแพง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2561 โดยได้เรียนเชิญวิทยากร ที่มีความเชี่ยวชาญในด้านการบรรยาย หัวข้อที่ส่งเสริมคุณธรรม และ บรรยายให้พนักงานเจ้าหน้าที่ได้เข้าใจง่าย และ เข้าถึงการนำความรู้ใหม่ๆที่ได้รับ นำไปใช้ในวิชาชีพ หรือ ในตำแหน่งที่ได้รับมอบหมาย จัดขึ้นเมื่อวันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2561 ณ อาคารบริการประชาชน ทต.สันกำแพง