ข้อมูลเทศบาล
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ปลัดเทศบาล เข้าร่วมอำนวยอวยพร แด่ นางสาวศุภนิมิต วรกิตติ อดีตนายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง
- 3 กันยายน 2564
- อ่าน 171 ครั้ง
![](news/img/news_1_801.jpg)
เมื่อเวลา9.30น.ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ปลัดเทศบาล เข้าร่วมอำนวยอวยพร แด่ นางสาวศุภนิมิต วรกิตติ อดีตนายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง เนื่องในวันคล้ายวันเกิด3กันยายน2564 ณ บ้านม่วนใจ๋ ทั้งนี้ อดีตนายกเทศมนตรียังได้มอบคำอวยพรเพื่อสร้างขวัญและกำลังใจให้กับคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ในการทำงานอย่างมุ่งมั่นเพื่อให้พี่น้องประชาชนเขตเทศบาลตำบลสันกำแพง อยู่ดีมีสุขยั่งยืนตลอดไป