ข้อมูลเทศบาล
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานเทศบาล สำนักปลัดฯ ร่วมกันถวายเทียนพรรษาไปยังวัดป่าเป้า(ชัยชนะมงคล)หมู่ที่3 ตำบลทรายมูล อ.สันกำแพง
เข้าร่วมตรวจแคมป์คนงาน ในม.7 ม.8 ตำบลแช่ช้าง
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง เข้าร่วมการประชุมฯครั้งที่ 9/2564 โดยนายอำเภอสันกำแพง ได้สั่งการให้ทุกส่วนดำเนินการตามมาตรการและควบคุมโรค
ข่าวกิจกรรม
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานเทศบาล สำนักปลัดฯ ร่วมกันถวายเทียนพรรษาไปยังวัดป่าเป้า(ชัยชนะมงคล)หมู่ที่3 ตำบลทรายมูล อ.สันกำแพง
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง ร่วมส่งเสริมสืบสานอนุรักษ์ประเพณีท้องถิ่นให้คงอยู่กับคนไทยตลอดไป และทำนุบำรุงพระพุทธศาสนา ปลูกค่านิยมอันดีงามให้กับพนักงานเทศบาล ในรูปแบบ new normal พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานเทศบาล สำนักปลัดฯ ร่วมกันถวายเทียน...
อ่าน 151 ครั้ง
เข้าร่วมตรวจแคมป์คนงาน ในม.7 ม.8 ตำบลแช่ช้าง
อ่าน 178 ครั้ง
ว่าที่ร้อยตรีปัญญา อุ่นประดิษฐ์ นายกเทศมนตรีตำบลสันกำแพง เข้าร่วมการประชุมฯครั้งที่ 9/2564 โดยนายอำเภอสันกำแพง ได้สั่งการให้ทุกส่วนดำเนินการตามมาตรการและควบคุมโรค
1. ให้ ศปก.ต. ออกตรวจตลาดนัด แคมป์คนงาน สถานรับเลี้ยงเด็ก และแหล่งมั่วสุมต่างๆ เพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของโรคในพื้นที่ ...
อ่าน 234 ครั้ง